ยินดีต้อนรับสู่ศูนย์ดำรงธรรมเทศบาลตำบลรวมใจพัฒนา

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมเว็บบอร์ดบ้านเราถึงมีแต่เว็บพนันออนไลน์ครับ  (อ่าน 1641 ครั้ง)

werncm

• Newbie
  • *
ด้วยสำนึกรักบ้านเกิด ช่วยเป็นหูเป็นตาให้ครับ ตอนแรกผมก็กะจะเข้ามาฝากเว็บไซต์ลงประกาศฟรีของผมเองเหมือนกัน แต่พอกดเข้ามาเท่านั้นแหละ เว็บพนันออนไลน์เต็มไปหมดเลย ยังไงฝากดูแลหน่อยนะครับท่านแอดมิน เว็บหน่วยงานราชารแท้ แต่เว็บพนันออนไลน์เต็มไปหมดมันคงไม่ใช่เรื่องดีเท่าไรห่ครับ เหมือนมาหยามกันนะ มาเหยียบจมูกถึงถิ่นกันเลยทีเดียว ท่านอื่นๆมีความเห็นว่ายังไงบ้างครับ